`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ผองเพื่อนยุค 90 ได้ลอง langrisser i&ii...

nuhnuh's Photo nuhnuh 13 Mar 2020

ระลึกความหลัง ชอบพอๆกับไฟร์เอมเบลมเลยครับ

*** มีใครรู้บ้างครับว่าสูตรเข้าร้านลับมันยังใช้ได้อยู่รึเปล่า

umbababa's Photo umbababa 13 Mar 2020

เคยเล่นเพราะคิดว่าน่าจะคล้ายๆไชนิ่งฟรอท แต่มันไม่คล้ายเลยกลับไปเล่นไชนิ่งฟรอท อ่ะ

โจ้'s Photo โจ้ 13 Mar 2020

ผมว่ามันสวยแต่ไม่สนุก

Burm's Photo Burm 17 Mar 2020

ผมได้แผ่นมือ 2 แต่ไม่มี code เปลี่ยน art เก่า
เลยไม่ได้เล่น ทำใจกะ art ใหม่ไม่ได้