`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

บานาน่า BaNANA ลดราคาร้อนนี้สูงถึง 80% มีเ...

cyberbot's Photo cyberbot 17 Feb 2020

งานนี้จัดโดย ทาง BaNaNa งานไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไปขนาดกลางๆ จัดกันที่

Terminal 21 อโศก จัดกันถึง อาทิตย์นี้เลย เอาราคาสินค้า และ บรรยากาศมาฝากเช่นเคย

ช่วงนี้งานคอมจัดกันเยอะและถี่มากๆ เดือนหน้าต้นเดือนงานใหญ่ Commart ก็มาอีก

ครั้งนี้มีกิจกรรมนาทีทองกันด้วยมีสินค้ามาลดเยอะหลายรายการอยู่นะครับ

ใครมีเวลาก็ลองแวะไปดูกันได้

Posted ImagePosted ImagePosted ImagePosted ImagePosted Image

PongZung's Photo PongZung 18 Feb 2020

ขอบคุณสำหรับข้อมูลฮ่ะ

เอาจริงๆนะ ผมว่ามันก็ไม่ได้ถูก จนว้าว ส่วนใหญ่จะ 10% ซึ่งบวกลบค่าเดินทางแล้ว ก็เหมือนไม่ได้ลดเลย T-T

umbababa's Photo umbababa 18 Feb 2020

ถูกจัง ซื้อจอยประกันศูนย์ไทยใน lazada ถูกสุดก็ 1600 อันนี้1500 เอ ก็ลดไม่เยอะแฮะ

PeanutXL's Photo PeanutXL 18 Feb 2020

พอดีเลยทางผ่านตอนกลับบ้าน เดี๋ยววันนี้แวะเข้าไปดูหน่อย

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับผม

neoevangel's Photo neoevangel 18 Feb 2020

น่าสนใจ

vernea's Photo vernea 19 Feb 2020

ตอนแรกมองเป็น 4TB 1590 กำลังว้าวเลย