`
←  Game Room : ห้องเล่นเกม
Logo
»

ขอสอบถามครับแผ่นเกมแท้ Fatal Frame 1/2/3 ต...

treerapong's Photo treerapong 27 Jan 2020

พอดีมีอยู่แผ่นโซน J ครับ

umbababa's Photo umbababa 28 Jan 2020

เห็นในเฟช เปิดท้ายขายเกมเก่า อดีตจนปัจจุบัน ขาย3ภาครวม 1200 คนแย่งกันน่าดู
ขายทั่วไป คงได้ราคาดีกว่านี้ซัก2เท่าครับ
แต่ส่วนตัวผมไม่รู้ทำไม ไม่อยากเก็บเกมps2เลย โดยเฉพาะเกมภาษาญี่ปุ่น
3เกมนี้ผมมีกล่องกับคู่มือ แต่ไม่มีแผ่น ได้งานกล่องเปล่าคู่มือ3ภาคมาถูกๆ เอาไปโชว์ชั้นวางเล่นๆ ข้างในไส่แผ่นก๊อปภาคeng เหอะๆ

treerapong's Photo treerapong 28 Jan 2020

ขอบคูณครับเฟสไหนของผมแผ่นยังไม่ไดแกะเลยภาค1กะ3
ภาค2แกะแล้วปกเกมเดิมๆๆเลยครับ