`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ใครเล่น Skyrim PSVR โดยใช้ PS Move ล้วนๆ บ...

Fozar's Photo Fozar 15 Jan 2020

ใครเล่น Skyrim PSVR โดยใช้ PS Move ล้วนๆ บ้าง ดีไหมครับ

ว่าจะหามาเล่น ไปแนวๆ ออกกำลังกายไปเลย ยิ่ง Open WOrld ยิ่งเล่นยิ่งติด น่าจะลดน้ำหนักได้พอดู

ไปลอง Ring Fit มันเหมือนบังคับไป พอเหนื่อยแล้วมันไม่มีแรงจูงใจต่อ

ThePug's Photo ThePug 17 Jan 2020

Ring fit ถ้าเหนื่อยก็พักครับ พรุ่งนี้ค่อยเล่นต่อ มันถูกออกแบบมาอย่างนั้นอยู่แล้ว ผมว่าดีมากๆ เลยนะครับ ไม่รู้สึกว่าหนักเกินไป และจูงใจให้ทำได้ทุกวัน

umbababa's Photo umbababa 06 Feb 2020

จำได้ว่ามันเดินไม่ได้นะ เคลื่อนที่แล้ว ยืนนิ่งๆ แล้ว กระโดดจากจุดไปจุดด้วยการชี้พ๊อทย์ที่จะไป
ก็คงกลัวคนเล่นอ้วกแตกล่ะนะ