`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

แหล่งขายถัง popcorn ในกทม.

tokyoatth's Photo tokyoatth 03 Dec 2019

สวัสดีครับ มีเรื่องจะรบกวนสมาชิกทุกท่านครับ ใครพอจะทราบร้านที่มีขายพวกถังใส่ป๊อบคอร์นในกทม.บ้างไหมครับ ไม่จำเป็นต้องเป็นพวกมาจากโรงหนังก็ได้ แต่เป็นแบบดีไซน์สวยๆ เพื่อนผมจะมาจากตปท. ตอนนี้เขาขายป๊อบคอร์นอยู่แล้วอยากได้ถังสวยๆสมนาคุณลูกค้าเขา ผมเลยกะพาเขาไปเลือก ผมไม่แน่ใจว่าตามสำเพ็งมีร้านไหนขายบ้างด้วยครับ ใครพอทราบแหล่งหรือร้านรบกวนบอกผมหน่อยนะครับ

โจ้'s Photo โจ้ 04 Dec 2019

ท่าน้ำราชวงค์ น่าจะมีครับ

birdmania's Photo birdmania 09 Dec 2019

ลองเข้าไปเพจนี้ในเฟสบุคดูครับ

แหล่งซื้อขายแก้วน้ำโรงหนังราคาถูก