`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

มือใหม่ Switch - นอกจากช่วงนี้มีช่วงไหนของ...

SnakeSolov's Photo SnakeSolov 30 Nov 2019

ขออนุญาตถามตามหัวข้อเลยครับผม

เพื่อนมันบอกวันนี้ถึงวันที่ 4 ธันวาลดแรงมากจัดไปประมาณนึงแล้วแต่มันบอกไม่มีช่วงไหนแรงเท่านี้ ผมเลยเอะใจไปหาข่าวอ่านก้อเคยได้ยินว่าช่วงนี้ต้นปีก็มีเซลแรงนี่นา

ขอคำแนะนำทีครับ รบกวนด้วยนะคร้าย

roger's Photo roger 01 Dec 2019

black friday รอบนี้ เกมลดไม่แรงเหมือนโปรรอบเล็กอื่นๆก่อนหน้านี้ ทั้ง eshop, psn

eshop us ให้เช็คทุกๆสัปดาห์ พฤหัส 5 ทุ่ม หรือ eshop jp ให้เช็คทุกๆสัปดาห์ พุธ 4 ทุ่ม
เช็คเกมลดราคาอัพเดททุกสัปดาห์ดีกว่า

เพราะชื่อเสียงเทศกาลมันขายได้ เกมเลยไม่จำเป็นต้องลดแรง คนก็คิดว่าราคานี้แรงแล้ว

theleonzepyeus's Photo theleonzepyeus 02 Dec 2019

จะมีช่วงคริสมาสต์กับช่วงปีใหม่นะครับ ที่น่าจะมีลดอีก

Ritcher's Photo Ritcher 04 Dec 2019

เกมที่เคยลด มันก็ลดเรื่อยๆล่ะครับ ยังไม่ต้องถึงกับรีบซื้อหรอก ยกเว้นเกมนินเอง นานๆลดที