`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

เปิดแล้ว..ร้านแรกของ Nintendo Store ในกรุง...

P' Nick's Photo P' Nick 24 Nov 2019

ตามไปดูในยูทูปนี้กันนะครับ.. (เสียงภาษาอังกฤษ ไม่มีบรรยายไทยให้นะครับ 555)

โจ้'s Photo โจ้ 25 Nov 2019

MARIO เกือบทั้งร้าน

JoeTh's Photo JoeTh 26 Nov 2019

ไปต่อคิวเข้ามา ในร้านมมีแต่ตุ๊กตา ข้าวของเครื่องใช้จากค่าย nintendo ดูไม่มีอะไรพิเศษ
แฟนบอยนิน น่าจะถูกใจ

แต่ผมชอบแคปคอมสโตร์ที่อยู่ติดกันมากกว่า

one's Photo one 26 Nov 2019

ชอบแนวร้าน sod มากกว่าครับ

kirari's Photo kirari 26 Nov 2019

ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่ยอมทำ
พวกของสะสมที่มีระดับหรือเป็นผู้ใหญ่ขึ้นหน่อย
ชอบขายแต่ตุ๊กกะตุ่นตุ๊กตา ตะเกียบผ้าเช็ดหน้า

P' Nick's Photo P' Nick 27 Nov 2019

View Postkirari, on 26 November 2019 - 12:58 PM, said:

ไม่เข้าใจว่าทำไมไม่ยอมทำ
พวกของสะสมที่มีระดับหรือเป็นผู้ใหญ่ขึ้นหน่อย
ชอบขายแต่ตุ๊กกะตุ่นตุ๊กตา ตะเกียบผ้าเช็ดหน้า

ของสะสมอย่างเช่น.. ตุ๊กตายางตัวใหญ่ หรือครับ? 555 :mario:

..HnOnG..'s Photo ..HnOnG.. 27 Nov 2019

น่าสนใจ