`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ใครเล่นnintendo switchสายมืดบ้างครับ

KotDS's Photo KotDS 17 Nov 2019

คือผมไม่สะดวกโหลดเกมจากคอมเลยใช้freeshopโหลด ก่อนแผ่นโปเกม่อนภาคใหม่ออกในเฟสเห็นมีคนลงรูปแล้วบอกสายมืดfreeshop แต่ผมหาโหลดในfreeshopไม่ได้เลยครับ อีกเกม1-2 Switchอยากเล่นแต่หาไม่ได้เหมือนกัน เลยอยากทราบว่าfreeshopมันมีกี่แบบเหรอครับผมเห็นในfreeshopมันมีให้โหลดhbgfreeshopอีก2-3ตัวผมลองโหลดแล้ว แต่พอเข้าไปเกมที่มันมีให้โหลดก็เหมือนๆกัน(ไม่มีโปเกม่อนซักภาค)
อีกนิดสงสัยระบบเซิร์จชื่อเกมนิดหน่อยผมเซิร์จคำว่าpokemonปรากฎไม่มีเกมเลย แต่ถ้าเลื่อนดู(แบบหาทีละเกม)ทีละเกมจะเจอโปเกม่อนอยู่ตัวนึกภาพแบบminecraft แต่พอเซิร์จfifaมันมีให้โหลด18-19-20 แต่พอเลื่อนดูแบบหาทีละเกมมันไม่เจอภาคปี20อ่ะ เลยงงกะระบบเซิร์จมัน แอบคิดว่าที่หาเกมโปเกม่อนไม่เจอเพราะมันจะเป็นแบบfifaรึเปล่า
ขอบคุณมากๆครับ

tat's Photo tat 18 Nov 2019

เกมส์ตระมูลโปเกมอน กับ มาริโอ มันไม่เอามาลงในฟรีช็อปครับ ต้องหาโหลดจากลิ้งข้างนอกเอง

KotDS's Photo KotDS 18 Nov 2019

View Posttat, on 18 November 2019 - 07:34 AM, said:

เกมส์ตระมูลโปเกมอน กับ มาริโอ มันไม่เอามาลงในฟรีช็อปครับ ต้องหาโหลดจากลิ้งข้างนอกเอง
อ่อ ครับแต่ผมเจอมาริโอ้แรบบิทอยู่นะครับ
อ่อ แล้วผมเข้าออฟชั่นของfreeshopเห็นมันมีให้ใส่username/password หรือมันมีให้เสียเงินเพื่อโหลดได้เต็มที่ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

o++o's Photo o++o 18 Nov 2019

นินพรุนจัง มาหลังแต่พรุนก่อน โซนี่พรุนบางส่วน ไมโครซอร์ฟแข็งแกร่งยั่งยืนสถาพรไร้คนแฮ็กซ์

paween_a's Photo paween_a 18 Nov 2019

View Posto++o, on 18 November 2019 - 03:34 PM, said:

นินพรุนจัง มาหลังแต่พรุนก่อน โซนี่พรุนบางส่วน ไมโครซอร์ฟแข็งแกร่งยั่งยืนสถาพรไร้คนแฮ็กซ์
อยู่ที่ความนิยมของเครื่องด้วย ซึ่งยุคนี้ X1 ตกกระป๋อง

Burm's Photo Burm 19 Nov 2019

งวดนี้ความผิด nvidia ครับ
ดันทิ้ง mode debug ไว้ใน cpu นินหมดปัญญาแก้ในตัวที่ขายไปแล้ว
แต่ cpu รุ่นใหม่ปิดตรงนี้ไปแล้ว

tat's Photo tat 21 Nov 2019

View PostBurm, on 19 November 2019 - 12:13 PM, said:

งวดนี้ความผิด nvidia ครับ
ดันทิ้ง mode debug ไว้ใน cpu นินหมดปัญญาแก้ในตัวที่ขายไปแล้ว
แต่ cpu รุ่นใหม่ปิดตรงนี้ไปแล้ว

ตอนนี้รุ่นกล่องแดง กับ ns lite ก็โดนเจาะเรียบร้อย แต่สองรุ่นนี้เป็นแบบติดชิพหละ รอแค่วางขายอย่างเดียว