`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

KotDS's Photo KotDS 10 Nov 2019

คือมีเพจนึงผมเคยซื้อเกมด้วย แล้ววันนี้แฟนเค้าทักมาว่าเจ้าของเพจเค้าเสียแล้ว เค้าอยากขายของที่เหลืออยู่แต่ไม่มีความรู้เลย ไม่ทราบว่ามีใครรับซื้อเกมมือ2เยอะๆบ้างครับ หรือใครพอจะให้คำแนะนำเค้าได้บ้างครับ แต่ถ้าใครรับซื้อขออความกรุณาให้ราคาเค้าแบบสมเหตุสมผลหน่อยนะครับอย่าไปกดราคาเค้าเลยสงสารครอบครัวเค้าครับ ลองทักไปให้คำปรึกษาแนะนำเค้าได้ที่เฟส surasak thongsuk (lazygameshop) นะครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ

joamz3's Photo joamz3 11 Nov 2019

ชีวิตคนเราไม่แน่นอนจริงๆ เข้าไปดูเฟสเค้า เพิ่งมีลูกสาวด้วย เสียใจด้วยครับ

ลองเอารายการที่เค้ามี มาลิสลงให้คนในdgoตั้งราคาให้ แล้วลงขายshopee ก็ได้มั้งครับ

ปกติผมซื้อเกมมือสองก็ไม่ได้ดูราคามาก อยากได้พอ ไม่แพงเกินไป ไม่มีเกณฑ์วัด

KotDS's Photo KotDS 11 Nov 2019

View Postjoamz3, on 11 November 2019 - 08:35 AM, said:

ชีวิตคนเราไม่แน่นอนจริงๆ เข้าไปดูเฟสเค้า เพิ่งมีลูกสาวด้วย เสียใจด้วยครับ

ลองเอารายการที่เค้ามี มาลิสลงให้คนในdgoตั้งราคาให้ แล้วลงขายshopee ก็ได้มั้งครับ

ปกติผมซื้อเกมมือสองก็ไม่ได้ดูราคามาก อยากได้พอ ไม่แพงเกินไป ไม่มีเกณฑ์วัด
ขอบคุณครับ

kirari's Photo kirari 11 Nov 2019

ชีวิตคนเรานี่ไม่รุ้จะวันไหนที่ต้องจากไป