`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

บอร์ดเราใครได้ไปงาน Raptor กันมาบ้างครับ

cyberbot's Photo cyberbot 08 Sep 2019

บอร์ดเราใครได้ไปงาน Raptor กันมาบ้างครับเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา
คิดว่ากลุ่มเราคงโตกันมาในยุคนั้นผมเอาบรรยากาศมาฝากกันนะครับ
คนแน่นเช่นเคย

LeoGinkaman's Photo LeoGinkaman 09 Sep 2019

สมัยนั้นยังหาตังซื้อเทปไม่ได้ให้แม่ซื้อให้มาเปิดฟัง 25ปีผ่านไป หาตังซื้อบัตรไม่ได้(ซื้อเกมหมด)

kirari's Photo kirari 09 Sep 2019

แก่ประมาณเดียวกัน

Ritcher's Photo Ritcher 09 Sep 2019

ผมแก่ทันฟังนะ แต่ไม่ติด rs ครับ
ค่ายนี้ผมติดแค่ บอยสเก๊าต์ เต๋า อัลบั้มสมชายจดปลายเท้า
เจมส์ ชุดแรก ลิฟท์ ออย ชุดสวัสดีคุณครู

หลังจากนั้นพี่ชวนไปฟังคลื่นฮอทเวฟ เลยไม่เคยกลับไปฟัง
rs อีกเลย

nonbindil's Photo nonbindil 09 Sep 2019

ชอบมากแต่ไม่ได้ไป

keepwalking's Photo keepwalking 10 Sep 2019

ช่วงนั้นผมหนีไปฟังเพลงฝรั่งครับ55