`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ใครอยากเจลเบรค ios ตอนนี้ 12.4 เจลได้นะครั...

MyAngel's Photo MyAngel 19 Aug 2019

ใครสนใจอยากเจลเบรคแนะนำให้ Restore และเจลที่เวอร์ชั่นนี้เลยครับ IOS 13 อาจต้องรอเป็นปีๆหรือนานกว่านั้นได้แค่ A7-A11 นะครับ

ตอนนี้ใครที่อยู่ 13 beta สามารถดาวเกรดลงมาได้เพราะแอปเปิ้ลยังเปิดให้อยู่เพราะว่าเฟิมแวร์ stable ล่าสุดคือ 12.4 ถ้ามีตัว stable ใหม่ออกมาก็จะดาวเกรดไม่ได้แล้วครับ

Roid's Photo Roid 19 Aug 2019

ถามจากคนที่ห่างเหินการ jail มานาน ตอนนี้ cydia ยังมีอะไรน่าเล่นอยู่บ้างครับ พอดี feature ที่ผมใช้ประจำ ตอนนี้มันมีมาใน ios หมดละ เลยไม่รู้จะ jail เพื่อลงอะไรดี ส่วน app นี่หลังๆ ขี้เกียจมีปัญหา ตัวไหนอยากได้เลยกดซื้อไปหมดละ