`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

จะขายเกมส์ spider man ที่แถมมากับ PS4 ได้ม...

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 03 Aug 2019

บนกล่องมันมีสติกเกอร์เขียนว่าของแถมห้ามจำหน่าย

แต่ผมไม่ได้เล่นครับอยากขายต่อ แต่กลัวลงขายแล้วจะงานเข้า

จริงๆเราจะเอาแผ่นนี้มาขายต่อได้มั้ยครับ ถ้าได้นี่ผมจะขาย god of war ที่แถมมาด้วยเลย อิอื

Zon&Sun's Photo Zon&Sun 03 Aug 2019

View PostBobbY_MugeN, on 03 August 2019 - 10:27 AM, said:

บนกล่องมันมีสติกเกอร์เขียนว่าของแถมห้ามจำหน่าย

แต่ผมไม่ได้เล่นครับอยากขายต่อ แต่กลัวลงขายแล้วจะงานเข้า

จริงๆเราจะเอาแผ่นนี้มาขายต่อได้มั้ยครับ ถ้าได้นี่ผมจะขาย god of war ที่แถมมาด้วยเลย อิอื

น่าจะหมายถึงห้ามร้านขายเอามาแยกขายมั้งครับ

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 03 Aug 2019

เอออ ใช่ครับ เป็นไปได้