`
←  Retro Game Room - รวมทุกเรื่องเกี่ยวกับเกมเก่า
Logo
»

คลิป สูตรในเกมkonami waiwai world ที่ผมชอบ...

o++o's Photo o++o 14 Jun 2019

ชอบๆมีบางอันคาดไม่ถึงเลย

bigpao21's Photo bigpao21 14 Jun 2019

ชอบครับ ทำคลิปแบบนี้มาเรื่อยๆนะครับ จะตามดู

ยังไม่เข้าใจต้อง auto เคาร์เตอร์ ตอนถืออาวุธคืออะไรครับ ไม่เคยใช้สูตรนี้

umbababa's Photo umbababa 14 Jun 2019

แค่กด ลง+A เพื่อถืออาวุธคาเอาไว้ แล้วเดิน
ถ้าศัตรู บินจากบนจากล่างมาจ่อหน้าเรา หรือศัตรูอยู่ข้างหลังเราหันหน้ากลับไประยะประชิด
มันจะโจมตีออโต้ไส่ศัตรูทันที จำได้ว่ามันเป็นกิมิค ของเกมฟูกุดะดาบสายลม น่ะครับ
Edited by umbababa, 14 June 2019 - 04:13 PM.

zodiac's Photo zodiac 18 Jun 2019

ผมเล่นไฮโลใช้ save state โกงได้นะ

TanK's Photo TanK 22 Jun 2019

ยอมตายเพื่อเก็บไอเท็มพิเศษได้ก่อนเวลา
คาดไม่ถึงจริงๆ