`
←  Retro Game Room - รวมทุกเรื่องเกี่ยวกับเกมเก่า
Logo
»

ถ้าผมอยากซื้อ ตลับUFO8 ควรซื้อทางไหนดีสุดครับ

umbababa's Photo umbababa 11 Jun 2019

สนใจตลับนี้นานแล้ว เพราะราคาถูก เล่นเกมส่วนใหญ่ได้ เรียวไทมเซฟ และโกงได้ เกมที่เล่นไม่ได้ไม่กี่เกมก็ซื้อตลับแท้japถูกๆแล้วมาแพทให้เป็น engเล่นก็ได้
สำคัญสุดคือ มันได้อารมณ์หัวโปรมากๆ เพราะมันคือหัวโปรในรูปแบบตลับแฟรช

แต่ เคยเห็นคนเอามาขาย1900ครั้งเดียวแล้วหาไม่ได้อีกเลย ในช๊อปปี้ขาย3000แพงเกินไป
ใครแนะนำที่อื่นได้ใหมครับ

o++o's Photo o++o 11 Jun 2019

เซิร์ทแล้วหายากมากครับ

tewbc's Photo tewbc 01 Jul 2019

View Postumbababa, on 11 June 2019 - 12:35 AM, said:

สนใจตลับนี้นานแล้ว เพราะราคาถูก เล่นเกมส่วนใหญ่ได้ เรียวไทมเซฟ และโกงได้ เกมที่เล่นไม่ได้ไม่กี่เกมก็ซื้อตลับแท้japถูกๆแล้วมาแพทให้เป็น engเล่นก็ได้
สำคัญสุดคือ มันได้อารมณ์หัวโปรมากๆ เพราะมันคือหัวโปรในรูปแบบตลับแฟรช

แต่ เคยเห็นคนเอามาขาย1900ครั้งเดียวแล้วหาไม่ได้อีกเลย ในช๊อปปี้ขาย3000แพงเกินไป
ใครแนะนำที่อื่นได้ใหมครับ

มันแพงขนาดนี้เลยรึ ซื้อเมื่อ 2017 มันพันหกกว่าๆ ในอีเบย์ มีข้อเสียอย่างหนึ่งแบตข้างในที่เก็บเกมส์มันหมดเร็วต้องเปิดวันเว้น ไม่อย่างนั้นเซ็พเกมส์หายหมด หรือไม่ก็ต้องเก็บลงไฟล์ใน SDCARD หลังเล่นเสร็จ

https://www.ebay.com...AwAAOSw41ddCfO9
ในเบย์นะ