`
←  Game Room : ห้องเล่นเกม
Logo
»

The Last of us เป็นเกมเดียวของps3ที่ผมเล่น...

o++o's Photo o++o 10 May 2019

เกมเพลย์สนุก ภาพสวยมาก ทำบรรยากาศเกมออกมาได้เพลิดเพลินดีเวลาที่เดินสำรวจ
เกมไหนของเพื่อนที่เล่นไม่เบื่อบ้าง

umbababa's Photo umbababa 10 May 2019

ผมเล่นไปถึงราวๆที่ทิ้งคู่หูสาวที่โดนกัด แล้วเดินวนในตึกเอียงๆ ไปหาเพื่อนพระเอกอีกคน ยังไม่ได้เล่นต่อเลย ติดสันดาน ถ้าไม่ได้ฆ่าให้หมดmapมันขัดใจ

lozelot's Photo lozelot 10 May 2019

ชอบมากครับเกมนี้
เล่นตั้งแต่ Ps3 ยัน Ps4
เนื้อเรื่องดีจริงๆ รอลุ้นภาคต่ออยู่ว่าจะออกมาเป็นอย่างไร

PongZung's Photo PongZung 11 May 2019

First impression นี่ สุดๆครับ ผมยังจำความฟินได้อยู่เลย หาเกมที่ให้ First impression แบบนี้ยากมากยุคนี้

pondpai's Photo pondpai 17 May 2019

เป็นเกมส์แรกและเกมส์เดียวบน PS3 ที่ผมเล่นจบ 5 5 5 ตอนนี้กำลังจะถอย PS4Pro คาดว่าพรุ่งนี้ของน่าจะถึงแต่แผ่น LAST มาถึงบ้านตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้วครับ

gvirus's Photo gvirus 23 May 2019

ผมเล่นจบ 4-5 รอบแล้วเกมนี้ ขายเครื่อง ขายไอดีไปแล้ว เวลาซื้อกลับมาก็ซื้อซ้ำอีก 55 เหลือ grounded mode อันเดียวที่ยังไม่จบ ยากจริง

o++o's Photo o++o 23 May 2019

กราวน์โหมดผมจบแล้ว เล่นยากๆตายเป็นร้อยบางด่าน แต่ว่ามันสนุกและท้าทายจริงๆ