`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

Detective Pikachu ดีนะ

kirari's Photo kirari 06 May 2019

เป็นหนังที่ทำจากเกมที่ทีมงานเข้าใจโปเกมอนอย่างดี
ไม่เสียดายตังแน่นอนครับ

donutpla2's Photo donutpla2 06 May 2019

บอกดีทุกคนเลย ชักอยากไปดูซะแล้วสิ

zodiac's Photo zodiac 07 May 2019

กะจะไม่ดูแล้วเชียว
แล้วคนที่ไม่ได้ชอบดูการ์ตูนโปเกม่อนจะดูได้มั้ยครับ

kirari's Photo kirari 07 May 2019

ดูได้ครับหนังไม่แย่แน่นอน

Ritcher's Photo Ritcher 09 May 2019

ดู ตย.ผมก็ว่าดีนะ ทีมงานดูตั้งใจทำ cg มากๆ
และค่อนข้างเหมือนในเมะเลย พวกตัวละคร

Julong's Photo Julong 09 May 2019

ฟังสปอยมาแล้วหนังใช้ได้เลยครับ