`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

web หลักของ sx pro ปิดไปแล้วเหรอครับ

Methawut's Photo Methawut 05 Apr 2019

กำลัง เข้าไปดูว่าจะมี fw ใหม่มาหรือยัง เข้าไม่ได้เลย ลองกด update จาก เครื่อง switch ก็ไม่เจอ

หรือย้ายไปไหนนะ

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 07 Apr 2019

เห็นว่ากำลังโยกย้ายเซอร์เวอร์อยู่ครับ

เว็บชั่วคราวลงท้ายด้วย .rocks แทน

Methawut's Photo Methawut 08 Apr 2019

View PostGenocide Fang, on 07 April 2019 - 12:48 PM, said:

เห็นว่ากำลังโยกย้ายเซอร์เวอร์อยู่ครับ

เว็บชั่วคราวลงท้ายด้วย .rocks แทน

ขอบคุณครับผม