`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

สอบถาม yakuza 0 multiplayer ครับ

naknaknak's Photo naknaknak 07 Jan 2019

สอบถาม yakuza 0 multiplayer ครับ

เกมนี้ระบบผู้เล่นหลายคนมันเป็นยังไงหรอครับ

ใครเคยเล่นบ้สง ขอข้อมูลทีค้าบบบ

ขอบคุณมากครับ

ผมเอง's Photo ผมเอง 08 Jan 2019

น่าจะมีแค่เล่นมินิเกมนิดหน่อยๆน่ะครับ พวกปาเป้า โบวลิ่ง ฯลฯ
เกมนี้ ถ้าจะเล่นก็เล่นโหมดเล่นคนเดียวครับ อย่าคาดหวังอะไรจากมัลติเพลย์เบอร์เลย

naknaknak's Photo naknaknak 08 Jan 2019

View Postผมเอง, on 08 January 2019 - 01:41 AM, said:

น่าจะมีแค่เล่นมินิเกมนิดหน่อยๆน่ะครับ พวกปาเป้า โบวลิ่ง ฯลฯ
เกมนี้ ถ้าจะเล่นก็เล่นโหมดเล่นคนเดียวครับ อย่าคาดหวังอะไรจากมัลติเพลย์เบอร์เลย

ขอบคุณมากเลยครับ พอดีไม่เคยลอง series เลย นึกว่าจะมีแบบ รวมตัวกันบุกทลายแก๊งอีกฝ่าย 555