`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

สอบถามท่านชายหน่อยครับ นอกจากร้านตัดผมของ...

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 23 Dec 2018

คือนอกจากเจ้านี้แล้ว มีร้านไหนที่ตัดแนวๆนี้ แล้วดูโอเค ในราคาที่ไม่หนีกัน แนะนำไหมครับ ในกทม พอดีปกติผมอยากเปลี่ยนแนว ก็มาตัดร้านนี้ในสยาม
แต่เนื่องจากบางทีคิวเยอะยาว แล้วไม่ค่อยเข้าแยากไปสยามหาที่จอดรถยาก เลยอยากได้เป็นทางเลือกอีกร้านครับ

ท่านชายในนี้ มีแนะนำไหมครับ เป็นทางเลือก ในราคาไม่หนีกันมาก ถูกกว่าก็ดี อิอิ

JoeTh's Photo JoeTh 26 Dec 2018

ผมตัดตลาดสายใต้ใหม่ครับ หัวละ 120 มีทุกทรง

lolyboyz's Photo lolyboyz 28 Dec 2018

ผมตัดแถวบ้านซอยชินเขต 350 บาท + 50 บาท ทิป ครับ ราคาสูงเมื่อเทียบกับโลเคชั่น แต่ลูกค้าร้านนี้แน่นจริงๆ เจ้าของร้านเป็นช่างฝีมือดีครับ