`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

ต่างประเทศเขาสู้คดีกันนานเหมือนไทยไหมครับ

Ritcher's Photo Ritcher 12 Dec 2018

เห็นแต่ละคดีของเมืองไทยแล้วเพลีย
สู้กันเป็นสิบปี ตปท.เขาสู้กันนานเหมือนไทยไหมครับ

เอ๋...'s Photo เอ๋... 12 Dec 2018

สู้นานเหมือนกันครับ แต่ของเขา รวยยังไงก็เข้าคุกถ้าผิดจริง

Burm's Photo Burm 13 Dec 2018

View Postเอ๋..., on 12 December 2018 - 07:05 PM, said:

สู้นานเหมือนกันครับ แต่ของเขา รวยยังไงก็เข้าคุกถ้าผิดจริง

แชร์โบเกาหลียังไงก็ไม่คุกนะครับ