`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

สอบถามเรื่อง download เกม zone america ครับ

BabyThief's Photo BabyThief 29 Nov 2018

พอดีรอเกม beat saber มานาน ตอนนี้ดันออกแค่ zone North & south America ครับ จึงอยากสอบถามว่า ผมสมัคร account ใหม่เป็น zone america แล้ว download มาเล่น จะได้มั้ยครับ

Begitsu's Photo Begitsu 03 Dec 2018

สมัคร ID โซน US จากนั้นกด Active Primary แล้วกดโหลดเกม
จากนั้นกลับมาเล่นใน ID เดิมครับ

BabyThief's Photo BabyThief 04 Dec 2018

View PostBegitsu, on 03 December 2018 - 01:24 AM, said:

สมัคร ID โซน US จากนั้นกด Active Primary แล้วกดโหลดเกม
จากนั้นกลับมาเล่นใน ID เดิมครับ

Thank you krab