`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

PS3 Super Slim มืด ODE 3k3y นี้จะหาตัว ISO...

tstex8pq's Photo tstex8pq 23 Nov 2018

พอดีจะหยิบเอา PS3 Super Slim เครื่องเก่ามาเล่นเป็นด้านมืด ODE 3k3y อะครับ จะหา ISO ได้จากไหนบ้างแล้ว จำเป็นต้องใช้ ird ทุกเกมเลยไหม

แล้วถ้าเราอัพ firmware เป็นตัวล่าสุดเราจะสามารถเล่นผ่าน PSN ได้ไหมครับ คือไม่ต้องไปยุ่งกับแผ่นอะครับ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 26 Nov 2018

ถ้าอัฟ fw. ปัจจุบันก็เล่นแท้ได้เลยครับ ถ้าเครื่องไม่เคยโดนแบบ
ตอนเล่นมืดออนไลน์ด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าเครื่องมือ 1 ใช้เองไม่เคยออนคิดว่าคงไม่โดน

tstex8pq's Photo tstex8pq 02 Dec 2018

View Postใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ, on 26 November 2018 - 09:00 AM, said:

ถ้าอัฟ fw. ปัจจุบันก็เล่นแท้ได้เลยครับ ถ้าเครื่องไม่เคยโดนแบบ
ตอนเล่นมืดออนไลน์ด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าเครื่องมือ 1 ใช้เองไม่เคยออนคิดว่าคงไม่โดน

เคยออนครับ แต่ออนไม่นาน เข้าไปลองเฉยๆ มีวิธีเช็คว่าเครื่องเราโดนแบนไหมครับ

o++o's Photo o++o 21 Dec 2018

ไม่ต้องใช้ird ใช้แต่ไฟล์ที่ผ่านการแพทช์ของอีบูต แล้วเอามาทับใส่ไฟล์เกมps3 แล้วก็ทำให้เป็นiso ด้วยโปรแกรม เอาไปใส่เล่นได้เลย

o++o's Photo o++o 21 Dec 2018

สามารถขอจากเว็บนี้ได้อยากให้แพทช์อีบูทของเกมอะไร เขาทำให้ได้หมด
https://www.maxconso...r.34643/page-54

overtune's Photo overtune 23 Dec 2018

ODE ของ super slim FW หยุดได้แค่ 4.53 ถ้าคุณอัพ FW ไปล่าสุดก็จะใช้งาน ODE ไม่ได้น่ะครับ