`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

น้ำกรดที่ใช้สาดกันที่เป็นข่าว เขาไปซื้อมาจ...

Ritcher's Photo Ritcher 13 Nov 2018

ดูข่าวแล้วสงสารเลย ทรมานกว่าจะตาย
สารอันตรายแบบนี้มันหาซื้อง่ายหรอครับ

yo14169's Photo yo14169 13 Nov 2018

หาซื้อง่ายครับ พวกร้านขายสารเคมี วิทยาศาสตร์ ศึกษาภัณฑ์ พวกเป็ด น้ำยาล้างห้องน้ำก็พอใช้ได้อยู่ครับ

naknaknak's Photo naknaknak 14 Nov 2018

น้ำด่าง หน้าก็เละแล้วมั้งพวก น้ำยาล้างห้องน้ำแรงๆ

Ritcher's Photo Ritcher 14 Nov 2018

ดูเคสล่าสุดสงสารมาก กว่าจะได้ตาย

/\ Harid /\'s Photo /\ Harid /\ 15 Nov 2018

เคยล้างห้องน้ำด้วยเป็ดม่วง ดันมีอึ่งอ่างหลบอยู่หลัง ส้วม มันดิ้นสุดชีวิตเลยครับ ผมเลย ไล่มันเข้ากำแพงแล้วเอาน้ำฉีดมันแปปนึงให้สารที่โดนมันเจือจาง ค่อยปล่อยมันออกไป
นึกแล้วยังสงสารมันเลย