`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

สอบถาม Red dead2 ครับหลังจากจบ ***สปอย***...

peachzza's Photo peachzza 03 Nov 2018

คือจะถามว่าไม่ว่าเราจะจบแบบไหน epilogue part2 จบแล้ว

ยังไงเราก็จะได้เล่นเป็นจอห์นชาวไร่ใช่ไหมครับ ของผมนี่อาเธอหัวกระจุยเลย

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 08 Nov 2018

View Postpeachzza, on 03 November 2018 - 04:15 PM, said:

คือจะถามว่าไม่ว่าเราจะจบแบบไหน epilogue part2 จบแล้ว

ยังไงเราก็จะได้เล่นเป็นจอห์นชาวไร่ใช่ไหมครับ ของผมนี่อาเธอหัวกระจุยเลย
ใช่คับ ถ้าไม่ได้ backup save ไว้ก็ หมดสิ้นแล้ว อาเธอร์ 5555 ต้องเล่นใหม่