`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

สอบถามคับ Gungrave VR (PS4) ไม่มี เครื่อง...

snake's Photo snake 10 Oct 2018

สอบถามคับ Gungrave VR (PS4) ไม่มี เครื่อง VR เราจะเล่นได้มั้ย? คือเล่นแบบไม่ต้องใช้ VR เล่นแบบธรรมดา สมัยเครื่อง PS2
ผมกลัวซื้อแผ่นมาแล้ว เล่นไม่ได้ กลัวมันให้บังคับใช้ VR อย่างเดียว รบกวนพี่ๆน้องที่ทราบด้วยคับ

luckyang's Photo luckyang 11 Oct 2018

ไม่ได้

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 11 Oct 2018

ตามที่ท่านบนว่าาครับ คอนเฟิม (ขวาล่าง)

snake's Photo snake 13 Oct 2018

ขอบคุณทุกท่านคับ เกือบเสียเงินฟรีล่ะผม