`
←  DGO Living Room : ห้องนั่งเล่น
Logo
»

Prison break ถามหน่อยครับ

KotDS's Photo KotDS 02 Oct 2018

พอดีเพิ่งมีโอกาสดูถึงซีซั่น3ในไอพีทีวีมันจบตอนที่13ซูเคร่ติดคุกที่โซน่า พอดูซีซั่น4ต่อปรากฎว่าซูเคร่ ผู้คุม เท็ดมันออกจากคุกโซน่าแล้ว มันออกมาได้ยังไงครับหรือซีซั่น3ที่ผมดูมันมีไม่จบคาใจมาก
ขอบคุณครับถ้าไงสปอยด์ให้หน่อยนะครับขี้เกียจไปย้อนหาดูแล้ว
ขอบพระคุณครับ

nuhnuh's Photo nuhnuh 02 Oct 2018

ถ้าจำไม่ผิด น่าจะพอลเป็นคนทำให้หลุดคุก เพราะจะให้มาช่วยงานนะครับ ถ้าผิดพลาดขออภัย

Mableash's Photo Mableash 02 Oct 2018

เกิดจราจลในคุกจนคุกแตกครับเลยหนีออกมาได้หมด มันเขียนบทตอนจบ SS3 ให้ดูน่าติดตามพอเปิด SS4 มาแม่มแก้ปัญหาแบบโคตรง่าย จราจล คุกแตก หนีกันได้หมด ซีรี่ย์ฝรั่งมักเป็นแบบนี้ปิดซีซั่นโคตร Epic พอเปิดซีซั่นต่อมาจะไม่มีอะไร :r38:

KotDS's Photo KotDS 02 Oct 2018

View PostMableash, on 02 October 2018 - 06:27 PM, said:

เกิดจราจลในคุกจนคุกแตกครับเลยหนีออกมาได้หมด มันเขียนบทตอนจบ SS3 ให้ดูน่าติดตามพอเปิด SS4 มาแม่มแก้ปัญหาแบบโคตรง่าย จราจล คุกแตก หนีกันได้หมด ซีรี่ย์ฝรั่งมักเป็นแบบนี้ปิดซีซั่นโคตร Epic พอเปิดซีซั่นต่อมาจะไม่มีอะไร :r38:
ขอบคุณครับ
ไม่มีฉากเนื้อเรื่องตอนก่อจราจลใช่เปล่าครับหรือมี ถ้ามีหมายความว่าที่ผมดูมันยังไม่จบซีซั่น3

Burm's Photo Burm 03 Oct 2018

ตอน ss3 มันมีเรื่องคนเขียนบทที่อเมริกาประท้วงทั้งประเทศครับ บทมันเลยห้วนๆ

KotDS's Photo KotDS 03 Oct 2018

View PostBurm, on 03 October 2018 - 06:53 AM, said:

ตอน ss3 มันมีเรื่องคนเขียนบทที่อเมริกาประท้วงทั้งประเทศครับ บทมันเลยห้วนๆ
ขอบคุณครับ

Pasaniva14's Photo Pasaniva14 03 Oct 2018

จำได้ว่า พอประท้วงไรเนี่ยตอนนั้น หลังจากดูต่อ แม่มมมมม เฟลมากกกก ในซีรี่หลายเรื่องยุคนั้นเลย นี่กะอีกเรื่อง

warakul's Photo warakul 09 Oct 2018

View PostPasaniva14, on 03 October 2018 - 02:21 PM, said:

จำได้ว่า พอประท้วงไรเนี่ยตอนนั้น หลังจากดูต่อ แม่มมมมม เฟลมากกกก ในซีรี่หลายเรื่องยุคนั้นเลย นี่กะอีกเรื่อง

ตอนนั้น เฟลสุดๆอันดับหนึ่ง สำหรับผมคงเป็น ฮีโร่ ครับ อันดับสองก็ แหกคุกนี่แหละ