`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

อยากเล่น Final 4 remake ของ DS ต้องซื้อเคร...

Auy's Photo Auy 19 Sep 2018

พอดีเกิดไปเจอ youtube เข้าเลยอยากเล่นขึ้นมา

ผมต้องซื้อเครื่องใหน หรือ มี Emu ยังไง

วานผู้รู้ ชี้ทางสว่างหน่อยครับ อยากเล่นมากครับ

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 20 Sep 2018

มีลง IOS กับ Android ครับ

umbababa's Photo umbababa 20 Sep 2018

เกมดีจริงๆหละคัตซีนเรียวไทมแต่ละอันทึ่งเลย
เจ๋งไม่แพ้คัตซีนเมทัลเกียร(ps1)

o++o's Photo o++o 29 Sep 2018

ของพีซีก็มี ภาพสามมิติสวยงาม กินสเป็คน้อย แต่ต้องด้านดาร์กไซค์นะ ด้านสว่างไม่มีขายในโซนบ้านเรา

Julong's Photo Julong 29 Sep 2018

ผมเล่นในไอแพด ภาพสวยดี