`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ถ้าผมมีแผ่นโซน2 แต่เล่นบนไอดีโซน3 เวลามี u...

money's Photo money 31 Aug 2018

ประเด็นคืน Divinity Sin 2 ออกแล้ว มีแต่แผ่น Z2
คืออยากเล่นมากครับ เลยว่าจะสอยเลย แล้วนึกขึ้นได้ว่า
ถ้าอนาคตมีอัพแพทซ์อะไรออกมาเราจะได้อัพเดทด้วยมั้ยครับ

ปล.ผมมีไอดีZ3 กับ Z1 จำเป็นต้องสมัคร Z2 ไว้ด้วยมั้ยครับ

Begitsu's Photo Begitsu 31 Aug 2018

อัพเดทได้ครับ
แต่มันจะมีปัญหาตรงการซื้อ DLC ครับ แต่ก็ไม่ใช่ปัญหาเท่าไหร่
ก็แค่สมัครโซน 2 แล้ว Active Primary จากนั้นซื้อ DLC แล้วกลับมาเล่น Z3 ครับ

money's Photo money 31 Aug 2018

ขอบคุณครับ^^