`
←  DGO CLUB : Nintendo World - Wii U / Wii / 3DS
Logo
»

วิธี run cfw บน nintendo switch 5.1.0 นะครับ

gnilwob's Photo gnilwob 16 Jun 2018

สรุปวิธีการมาให้เป็นภาษาไทย พร้อม video tutorial ครับ

umbababa's Photo umbababa 16 Jun 2018

ยังลำบากไปนิด ผมรอให้มันง่ายและเสถียรกว่านี้ดีกว่า ตอนนี้ขอสนุกแท้ๆไปก่อน

gnilwob's Photo gnilwob 16 Jun 2018

View Postumbababa, on 16 June 2018 - 12:27 PM, said:

ยังลำบากไปนิด ผมรอให้มันง่ายและเสถียรกว่านี้ดีกว่า ตอนนี้ขอสนุกแท้ๆไปก่อน

ตอนนี้ยังเล่นเกม copy ไม่ได้ครับ
จุดประสงค์ในการทำคือจะเข้าไป copy save มาเก็บไว้ครับ
ไม่งั้นตอนนี้ถ้าเครื่องเสียหรือหาย save ก็หายไปด้วยครับ
ผมเคยทำเครื่องหาย แล้วเซฟ xenoblade 300 ชม. หายไปครับ
เสียเงินซื้อใหม่ไม่ว่าง แต่เสียเวลาเล่นใหม่ด้วย... :'(

overtune's Photo overtune 18 Jun 2018

เสียงเบาไปนิดคับ