`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ขอรบกวนถามเรื่อง Joy Xbox Elite ครับ

Locked

shinobi111's Photo shinobi111 10 Dec 2017

จะรบวนถามเรื่อง App ที่ใช้ map joy นะครับไม่ทราบว่าโหลดจากไหนได้ครับ
ผมเข้า ในเวปxbox accesores แล้วมันไม่ขึ้นให้กดโหลนะครับ เหมือนกับต้องให้เซต VPN อะไรซักอย่าง
ลอง sing in แล้วก็ยังไม่ได้ครับ หรือท่านใดมีฝากไฟล์ไว้ที่ไหนไหมครับ ....
คือผมจะเอาจอยไปใช้กะคอนโซนครับ....แต่จะมาแมบในคอมดูก่อนะครับ......ยังไงกราบขอบพระคุณลวงหน้าครับ

shinobi111's Photo shinobi111 11 Dec 2017

กราบขออภัยทุกท่านนะครับที่ post พอผมกดโพสแล้วมันขึ้น 504 time out ทุกคนับเลยครับ....ผมก็นึกว่า post ไม่ได้ก็post ใหม่อีก.....ขอโทษอย่างแรงครับตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ...ขอโทษจริงๆคนับ
Locked