`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ถ้าซื้อXbox One X จากญี่ปุ่นจะสามารถเอามาเ...

ได้DCมานานนม's Photo ได้DCมานานนม 09 Nov 2017

ถ้าซื้อXbox One X จากญี่ปุ่นจะสามารถเอามาเล่นที่ไทยได้ไหมครับ กลัวเรื่องกระแสไฟจะไม่เหมือนกันครับ ขอบคุณมากคับ

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 09 Nov 2017

เท่าที่อ่านมา เป็น universal voltage (245 watt) ใช้ได้ทั่วโลกครับ

แต่ปัญหาคือที่ญี่ปุ่นไม่มีของเลย แถมไม่มีกำหนดว่าของล็อตใหม่จะมีเข้า
ขนาดร้านรวงต่างๆ ยังประกาศชัดว่าไม่รับจองใดๆ ทั้งสิ้น
ราคาประมูลเครื่องในยะฮูออกชั่นก็ปั่นกันสนุกสนาน

ได้DCมานานนม's Photo ได้DCมานานนม 09 Nov 2017

View PostGenocide Fang, on 09 November 2017 - 08:03 AM, said:

เท่าที่อ่านมา เป็น universal voltage (245 watt) ใช้ได้ทั่วโลกครับ

แต่ปัญหาคือที่ญี่ปุ่นไม่มีของเลย แถมไม่มีกำหนดว่าของล็อตใหม่จะมีเข้า
ขนาดร้านรวงต่างๆ ยังประกาศชัดว่าไม่รับจองใดๆ ทั้งสิ้น
ราคาประมูลเครื่องในยะฮูออกชั่นก็ปั่นกันสนุกสนาน

ขอบคุณมากๆคับ เดี๋ยวผมลองไปดูครับ

stopper's Photo stopper 12 Nov 2017

ที่ไทยมีเจ้าไหนขายบ้างครับ ดูๆยังไม่มีใครเอาเข้ามาขายเลย

overtune's Photo overtune 12 Nov 2017

ในไทยของมา 2 ล็อทแล้วคับ ใครไม่ได้จองก็อดกันไป วันจันทร์ล็อท 3 มาอีกรอบ

Granzon's Photo Granzon 15 Nov 2017

โชคดีผมจองไว้ ได้มาล่ะครับ แต่ราคาก็แพงพอสมควรครับ ภาพคนละเรื่องกับตัวเก่าเลย

sk8er boi's Photo sk8er boi 19 Nov 2017

เอาแผ่นxbox360มาเล่นได้มั้ยครับ

Jin's Photo Jin 21 Nov 2017

น้องผมไปญี่ปุ่นตอนนี้ก็หาไม่ได้เหมือนกันครับ

ได้DCมานานนม's Photo ได้DCมานานนม 25 Nov 2017

ผมเองกลับมาแล้วครับ หาไม่ได้เช่นกันครับ