`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

สอบถามครับ ลงเกมส์ ในwin10

wichean's Photo wichean 12 Jul 2017

มันจะติดการป้องกัน ต้องแก้ยังไงครับ
เกมส์ที่มี 3แผ่น มันลงแผ่นที่2ไม่ได้ ทำไงครับ

sax's Photo sax 13 Jul 2017

แผ่นก๊อปหรือแท้ครับ ปกติสมัยนี้ลงเกมแบบดิจิตอลเช่น steam uplay กัน ไม่ค่อยเจอแบบแผ่นเลย

Good........'s Photo Good........ 19 Oct 2017

แผ่นอาจจะเสียก็เป็นได้ครับ ผมเจอบ่อย

stel's Photo stel 29 Nov 2017

ถ้าเถื่อน ไม่ต้องลงต่อครับ มีโอกาสว่าจะเจอไวรัส เพราะ OP ไม่ได้แจ้งว่ามันบล็อคเพราะอะไรตรงนี้ไม่รู้จะช่วยยังไง ติดการป้องกันแบบไหน ขึ้นว่าอะไรต้องบอกด้วยครับ แจ้งแบบนี้มี 108พันล้าน ปัญหาครับ