`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

อยากโหลดเกมส์ Z1 มาเล่นบนเครื่อง PSN Z3 ได...

ZerrenO's Photo ZerrenO 22 Jun 2017

อยากโหลดเกมส์ Z1 มาเล่นบนเครื่อง PSN Z3 ได้ไหมครับ

รบกวนขอคำชี้แนะด้วยครับ

ขอบคุณครับ

numgamer's Photo numgamer 22 Jun 2017

รู้สึกว่าเครื่อง vita จะ lock ให้ใช้แค่ user เดียวต่อเครื่อง ไม่น่าจะใช้ได้นะคับ
ถ้าจะได้แต่ก่อนจะใช้วิธีสลับเมมเอา เมมละ user แต่ต้องทำการ reset เครื่องทุกครั้งที่เปลี่ยนคับ

ZerrenO's Photo ZerrenO 22 Jun 2017

ขอบคุณมากครับผม

godkap's Photo godkap 23 Jun 2017

แปลง cfw คับ