`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

สอบถามเกี่ยวกับ i phone7 สีลอกจริงใหมเห็นว...

ZAMORA's Photo ZAMORA 29 May 2017

สอบถามพี่ๆมีไครใช้i7 มาได้สักพักใหญ่ๆมั้งครับแล้วมันสีลอกจริงตามที่ในเน็ตเค้าลือกันหรือปล่าวพอดีผมเพิ่งซื้อสีดำด้านมาถ้ามันลอกจริงผมจะได้หาเคสดีๆที่มันไม่กันเครื่องมาใช้จะได้ระวังๆหน่อยด้วย
ขอบคุณครับ

PeanutXL's Photo PeanutXL 29 May 2017

ลอกครับ เครื่องเพื่อนผมลอกเห็นชัดเลยครับ

ZAMORA's Photo ZAMORA 29 May 2017

View PostPeanutXL, on 29 May 2017 - 03:51 PM, said:

ลอกครับ เครื่องเพื่อนผมลอกเห็นชัดเลยครับ

ลอกแบบสีหลุดใช่ใหมครับไม่ได้ลอกที่โลโก้ฝาหลัง

PeanutXL's Photo PeanutXL 05 Jun 2017

ใช่ครับ ลอกแบบสีหลุดเห็นเนื้อเงินๆ ใต้สีเลยครับ หลักๆจะตรงมุมเครื่องครับ

ZAMORA's Photo ZAMORA 05 Jun 2017

View PostPeanutXL, on 05 June 2017 - 11:09 AM, said:

ใช่ครับ ลอกแบบสีหลุดเห็นเนื้อเงินๆ ใต้สีเลยครับ หลักๆจะตรงมุมเครื่องครับ

ขอบคุณคร๊าบบ

onetwoshow's Photo onetwoshow 01 Jul 2017

ใส่เคสช้วยได้ระดับหนึ่งครับ ผมก็สีดำด้าน ใช้ตั้งแต่ออกแรกๆ ไม่ลอกเลยครับ

stel's Photo stel 11 Dec 2017

จริงครับ เคสกินสีก็มีครับ