`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

แนะนำร้านขายแผ่นเกม pc ด้วยครับ

FanaGu's Photo FanaGu 28 Mar 2017

จะหาเกมเก่า
1.Splinter cell : blacklist
2.Max Payne3

gamer's Photo gamer 28 Mar 2017

ต้องเป็นแผ่นเกมเท่านั้นหรือครับ

voyevoda's Photo voyevoda 28 Mar 2017

แผ่นหายากแหล่ะ blacklist คงต้องลองดู zest ,ผมว่ารอเซลซื้อ digital เถอะ

ทั้ง 2 เกมผูกกับ client ทั้งนั้นแผ่นไม่มีความหมายเลยมั้ง อันนึง uplay อันนึง R* โดยตรง ผ่าน steam ดีกว่าทั้งคู่

FanaGu's Photo FanaGu 29 Mar 2017

blacklist ลดเมื่อวันอาทิต 209บาท ผมใจเยนไปหน่อย กะสอยวันจันทร์ ราคาไป599 บาท เสียใจเลย
ขอบคุณครับ

silapakorn's Photo silapakorn 31 Mar 2017

max payne ผมซื้อมาจาก boomerang ตอนออกใหม่ๆ แต่สุดท้ายก็ไปซื้อของสตีมอีกรอบอยู่ดี เพราะรู้สึกสะดวกกว่า เวลาจะซื้อ dlc อะไรอย่างนี้ (แบบแผ่นต้องไปซื้อ dlc กับ rockstar store)