`
←  DGO PC CORNER
Logo
»

งบ 55K ช่วยจัด spec คอมให้หน่อยครับ + จอ 2...

PongZung's Photo PongZung 19 Mar 2017

ใช้ทำงานด้าน Graphic Design ตัดต่อรูปภาพ ทำ Wireframe, Web Design ส่วนใหญ่ครับ

ข้อมูลเจาะจงที่ต้องการคือ CPU, MB, VGA อะไรดีครับ สำหรับงานด้านนี้

และจอ อยากได้แบบค่าสีตรงๆ หรือเทียบเท่า Mac

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

prestige_nong's Photo prestige_nong 19 Mar 2017

วันนี้มี commart นะครับ ไปดูที่งานได้เลยครับ ของแถมเพียบ

H2O's Photo H2O 19 Mar 2017

สน Ryzen 1800x มั้ยครับ เน้น"ทำงาน"เลย :r18: