`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

สอบถามครับผม back up iPhone

BussY's Photo BussY 07 Feb 2017

พอดีเปลี่ยนเครื่องใหม่ อยากจะได้รูป วีดีโอ เพลง เบอร์โทร มาด้วย
แต่พอดีคอมไม่อยู่ มีวิธีอื่นมั้ยครับที่ไม่ต้องต่อคอม
ขอบคุณครับผม
Edited by BussY, 07 February 2017 - 09:22 PM.

tanakio's Photo tanakio 07 Feb 2017

ICLOUD ครับ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 09 Feb 2017

ถ้าข้อมูลน้อยๆ ผ่านไอคราว
แต่ถ้าข้อมูลเยอะๆ ต้องผ่านคอม เพราะ พท.ในไอคราวมันจำกัดไว้น้อยมาก ขนาดเครื่องผม 10จิ๊กนิดๆ มันจะแบ็คอัฟไม่ได้เลยบอก พท.ในไอคราวเต็มต้องเสียเงินรายปีซื้อพื้นที่