`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ตัวอย่าง HERO campany

โจ้'s Photo โจ้ 28 Jan 2017

เรื่องนี้ ฮีโร่นี่เป็นอาชีพที่ดิ้นรนน่าดู

~BusteR~'s Photo ~BusteR~ 29 Jan 2017

เรื่องใหม่เหรอครับเนี่ย ทำไมลายเส้น กรอบคำพูด องค์ประกอบ มันทำให้ผมนึกถึงการ์ตูนยุคเก่าๆ ขึ้นมาทันที

ดูเหงาๆ ร้อนๆ แดดๆ ความรู้สึกตอนที่ยังเป็นเด็กโผล่ขึ้นมาเลย เศร้าเฉยเลย งงแท้

k9999's Photo k9999 12 Mar 2017

สนุกมากครับ ผมชอบอาจารย์มากๆเลย อ่านมาหลายเรื่องล้วนน่าสนใจสุดๆ

bookstore's Photo bookstore 25 Mar 2017

สนุกและคลาสสิคมากเลยเรื่องนี้