`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

รบกวนแนะนำหน่อยครับ เพิ่งจะมาสนใจ xbox 360...

natta's Photo natta 06 Oct 2016

ตอนแรกเห็นมีข่าวเรื่องไฟแดง และราคาเครื่องยังสูง ผมเลยไม่กล้า แต่ตอนนี้เห็นมีคนมาขายมือสองราคาไม่แพงมีหลายรุ่นมากเลยครับ

และเกมหลายเกมสสนุกๆผมข้ามมาทั้งนั้นเลย เช่น RED DEAD REDEMTION ,

ไม่ทราบว่ารุ่นใหนดีครับ ที่ ไม่มีปัญหาไฟแดงแล้ว เล่นแผ่นก๊อป หรือเล่นจากฮาร์ดดิสได้(แปลง RGH)

ขอบคุณครับ

kero's Photo kero 06 Oct 2016

เอารุ่น หลังๆ ก็ไม่มีไฟแดงแล้วนะ อล้วก็ แปลง RGH โลด game ต้องหาโหลดมาแปลง เองแล้ว สมัยนี้ copy ใส่ SD Card 32 G ก็ได้ ทีละหลายเกมละ

kero's Photo kero 06 Oct 2016

ของ ผม เครื่องที่ 3 เป็น แจสเปอร์ มาก็ไม่แดงแล้วนะ 2 เครื่องแรก เจอ อดง 3 ดวงพิฆาต เข้าไป อุ้มไปซ่อมตั้งหกลายที ก้หายแป๊ปเดียว เป็นอีก ตอนนี้ ส่งไป ให้นักศึกษา รื้อเล่นละ

natta's Photo natta 07 Oct 2016

xbox360 slim นี่คือรุ่นใหม่าุดแล้วใช่มั้ยครับ

รุ่นนี้แปลง rgh แล้วดีสุดเลยใช่มั้ยครับ

overtune's Photo overtune 07 Oct 2016

อ้วน jasper อึดสุดคับ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 17 Oct 2016

Xbox360 รุ่นสุดท้าย Silm E จับแปลง RGH