`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ผมชอบ Saint Seiya มีใครชอบมั่งครับ

Hooters's Photo Hooters 14 Aug 2016

สุดยอด

~BusteR~'s Photo ~BusteR~ 17 Aug 2016

ตอนเด็กๆ ชอบอ่าน ชอบดูมากๆ ตอนโตมาเฮ้ย เนื้อเรื่องแบบไรวะ ฮ่าๆๆๆ หลักๆ ตอนนี้ผมสนใจแค่พวกคลอธมิทครับ

ไม่มีสะสมนะเพราะแพงเกิน แต่เก็บพวกหนังสือรวมๆ พวกคลอธต่างๆ ไว้บ้าง

snk vs playmore's Photo snk vs playmore 18 Aug 2016

ผมโคตรชอบเลย

กำลังสะสม the next dimension อยู่ดี ๆ

วิบูลย์กิจเลิกทำซะงั้น โดนลอยแพเลย

แต่ก็ยังชอบอยู่ครับ

Master job's Photo Master job 22 Aug 2016

ชอบตอน 12 ราศี ครับ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 20 Sep 2016

ชอบหนังสือการ์ตูน เราพะท้ายเล่นจะมีผังของชุดคลอส
เคยซื้อโมเดลถูกๆ สมัยโน้นมาเก็บไว้บ้าง ใจจริงอยากได้ของจริงแต่แพงเกิ๊น
ตอนนี้มีงานจีนอยู่ 4 ตัวอยู่ในลัง

Konohamaru's Photo Konohamaru 12 Dec 2016

การ์ตูนแห่งความทรงจำ สมัยนั้นไม่มีเด็กคนไหนไม่รู้จัก