`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

รบกวนครับ ตอนนี้ ps vita fw3.0.1 ยังแปลงเล...

limpanavikom's Photo limpanavikom 14 Jul 2016

พอดีตอนแรกก็แปลงเล่นได้ตอนสมัย hack fw 3.0.1 แล้วที่นี้ หลังจากนั้นก็ไม่ได้เปิดเล่นอีกเลยเป็นปี พอดีเมื่อวานเล่น emups1แล้วไม่มีเสียงผมเลยจัดการrestoreเครื่องใหม่แต่ได้backupไว้แล้ว แต่เจ้ากรรม fire ที่ backupไม่สามารถดึงเอามาใช้ได้ เลยจะถามยังพอมีวิธี ทำให้กลับมาเล่นpsp emu ไดอีกไหมครับ

TOPBOO's Photo TOPBOO 01 Aug 2016

View Postlimpanavikom, on 14 July 2016 - 04:56 PM, said:

พอดีตอนแรกก็แปลงเล่นได้ตอนสมัย hack fw 3.0.1 แล้วที่นี้ หลังจากนั้นก็ไม่ได้เปิดเล่นอีกเลยเป็นปี พอดีเมื่อวานเล่น emups1แล้วไม่มีเสียงผมเลยจัดการrestoreเครื่องใหม่แต่ได้backupไว้แล้ว แต่เจ้ากรรม fire ที่ backupไม่สามารถดึงเอามาใช้ได้ เลยจะถามยังพอมีวิธี ทำให้กลับมาเล่นpsp emu ไดอีกไหมครับ

ถ้า restore ต้องใช้ PS3 activate ตัว VITA ใหม่ครับ แล้วลงเกมส์ตัวที่แฮ็ค ก็ใช้ได้ครับ 3.01 กับ 3.18 แจ่มสุดแล้วครับสมบูรณ์กว่า แปลงแบบ Bubble ในปัจจุบัน รู้สึกลง TNV 9.7 เล่นPS1 มีเสียงนะครับ ผมยัง 3.18