`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

บัตรเว็ปการ์ดของธนาคารกสิกรไทยสามารถ Add F...

keerati90's Photo keerati90 29 Apr 2007

บัตรเว็ปการ์ดของธนาคารกสิกรไทยสามารถ Add Funds ใน PSN ได้มั้ยครับ? คือผมไม่มีบัตรเครดิต ถ้าบัตรเว็ปการ์ดใช้ได้ ผมจะได้ใช้เว็ปการ์ดแทน

deleted's Photo deleted 29 Apr 2007

ตามเทคนิคแล้วได้ครับ

ถึงกระนั้น ลองเองไม่ดีกว่าเหรอ

สมัครฟรี ค่าบริการฟรีปีแรกครับ

ไม่พอใจค่อยไปยกเลิกได้

:aha:

coco's Photo coco 29 Apr 2007

ผมลองแล้วครับ แต่ติดตรงที่ Billing Address จะใส่ยังไงล่ะนี่

keerati90's Photo keerati90 29 Apr 2007

View Postcoco, on Apr 29 2007, 06:40 PM, said:

ผมลองแล้วครับ แต่ติดตรงที่ Billing Address จะใส่ยังไงล่ะนี่

ผมก็ไม่รู้นะครับว่าที่อยู่ของเราในบัตรต้องตรงกับ Account รึปล่าวนะครับ ใครที่เคย Add Funds ได้สำเร็จช่วยบอกผมหน่อยครับ

Mush's Photo Mush 30 Apr 2007

ลองดูบัตร เซนทรัลมาสเตอร์การ์ดครับ ผมใช้ผ่านตลอดครับ

keerati90's Photo keerati90 30 Apr 2007

บัตรเครดิตอยู่แค่เอื้อมและมีเกือบจะทุกอย่างด้วยครับครับทั้ง visa mastercard amex แต่ผมไม่มีครับและพวกผู้ใหญ่เขาไม่ให้ยืม น่าเบื่อจริงๆ ใครใจบุญช่วย Add Funds ให้ผมทีเถอะครับ เดี๋ยวผมโอนเงินไปให้ กรุณา PM มาหากระผมทีนะครับ