`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

อะไหล่ psp หาแหล่ง ขายให้หนอยครับ

Cliff's Photo Cliff 06 Apr 2016

คือผมมีpsp อ้วนอยู่ แต่ยางกดมันขาดแล้ว เลยงว่าจะหามาเปลี่ยน ทีนี ร้านแถวบ้านหาไม่ค่อยเจอะเลย ในเนทก็ไม่กล้าสั่ง
รบกวนแนะนำร้านที่ใกล้บ้าน หรือในเนทที่ไว้ใจได้ทีครับ ผมอยู่แถว รามอินทรา บางกะปิ ครับ ขอบคุณมากครับ

auns555's Photo auns555 06 Apr 2016

ที่ห้างเมก้าวังบูรพา ตรงข้ามสะพานเหล็กเดิม มีอะไหล่ขายเพียบครับ ชั้น 2 ห้างเมก้าลองไปเดินดูครับ

นั่งรถเมล์สาย 8 มาลงคลองถมเซ็นเตอร์ แล้วเดินมาห้างเมก้าประมาณ ป้ายรถเมล์กว่าๆ ครับ

Cliff's Photo Cliff 06 Apr 2016

ขอบคุณ น้า มากเลยครับ

chorer's Photo chorer 06 Apr 2016

Lunar service ลองดูใน facebook ครับ

Cliff's Photo Cliff 08 Apr 2016

ขอบคุณครับ ผม

tisttee's Photo tisttee 08 Apr 2016

lazada มีบางชิ้น แต่รอนานหน่อย