`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

Drive ที่ใส่แผ่น Blu-Ray ของ PS3 คือ Drive...

Speed's Photo Speed 27 Apr 2007

อยากเห็นหน้าตามันอะครับ แล้วก็อยากทราบ ยี่ห้อมันอะครับ ว่า Drive Blu-Ray ของ PS3 เป็นยังไง

deleted's Photo deleted 27 Apr 2007

ให้ผมเดานะ

คงยี่ห้อ sony

:aha:

megaa's Photo megaa 27 Apr 2007

ผมไม่รู้ นะ ขอเดาว่าของ Sony นั่นแหละ เพราว่าsonyเปนหนึ่งในผู้พัฒนาเทคโนโลยี Blurayร่วมกับบริษัทอื่น

Mr.Yo's Photo Mr.Yo 27 Apr 2007

Sony ไม่งั้นก็ Pioneer อะ

supernamax's Photo supernamax 28 Apr 2007

DRIVE SONY ครับ นวัตกรรมใหม่ ถ้าให้ไปซื้อเครื่องดูหนัง BLU-RAY ตอนนี้ก็ปาเข้าไป 2 หมื่นกว่าบาทแล้วครับ

แต่เครื่องนี้ ดูหนังฟังเพลง เล่นเกมได้ด้วย ไฮเทค จริงๆ

tekkenman's Photo tekkenman 28 Apr 2007

ธานินท์ ครับ

supernamax's Photo supernamax 28 Apr 2007

:555 ซิงเกอร์ มั่ง

Speed's Photo Speed 28 Apr 2007

ไฮเทค แต่รอเงินก่อนละกันครับ

G-Gamer™'s Photo G-Gamer™ 28 Apr 2007

ถ้าเครื่องล๊อตแรกผมคิดว่า Sony ทำเองนะ
แต่ถ้าล๊อตหลังๆ นี้คิดว่า Sharp และอีกบริษัทนึงของไต้หวัน
เพราะ Sony ออกว่าจ้างให้บริษัทของไต้หวันทำให้ และ Sharp ก็ผลิตให้ทั้ง Sony และเครื่อง Blu-ray ของตัวเองครับ

xsodear121's Photo xsodear121 30 Apr 2007

อืมนะ

supernamax's Photo supernamax 12 May 2007

กำลังจะมีสาวก PS3 เพิ่มอีกคนแล้ว จงเล่นกัน เยอะๆ ขึ้นเถอะ :love

kiddysiam's Photo kiddysiam 21 Feb 2010

เธ™เนˆเธฒเธˆเธฐเน‚เธ‹เธ™เธตเนˆเน€เธญเธ‡เธ™เธฐเธ„เธฃเธฑเธšเน€เธžเธฃเธฒเธฐเน€เธ›เน‡เธ™เน€เธ—เธ„เน‚เธ™เน‚เธฅเธขเธตเนˆเธ‚เธญเธ‡เน€เธ„เน‰เธฒ

Pandenzo's Photo Pandenzo 25 May 2010

sony