`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

ปัญหาความจุ Iphone

lllolllolll's Photo lllolllolll 21 Feb 2016

สอบถามครับ พอดีมือถือความจุเต็มจึงเข้าไปดูว่สอะไรเต็มปรากฎว่าเป็นภาพที่เต็มข้อมูลบอกมี 2600 ในคลังภาพ แต่พอเข้าไปดูจริงมันมีแค่ 600 รูป อีก2000 นี้มันแฝงอยู่ที่ไหนครับ

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 01 Mar 2016

1.เข้าไปดูที่ไหนครับ?
ลองปิดเครื่อง แล้วเปิดใกม่ดูนะ ลองให้มันรีเซ็ต

pondpupe's Photo pondpupe 23 Mar 2016

เข้ารูปภาพ เข้าอัลบั้ม เข้าที่เพิ่งลบล่าสุดครับ แล้วลบให้หมด
(ลบรูปรูปจะยังคงอยู่ในถังขยะครับ ต้องลบด้วย)