`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

Samsung Gear VR สอบถามทีครับ

Methawut's Photo Methawut 14 Feb 2016

ไปงาน มือถือ กพ.2016 มา ได้ทดสอบ Samsung Gear VR แล้วชอบเลยจัดมาเลย ใช้ note 5 กดรับ gift ลด1000 ด้วย

แต่อยากทราบตัวรถไฟเหาะที่ในงานเขาเอามาให้ทดสอบ มันอยู่ที่ไหน ต้องใช้ app อะไร หรือ เกมไร หาใน Oculus ไม่เจอเลย
อยากเอามาให้น้องลองเล่น ใครทราบบอกทีจ้า

ขอบคุณมากครับ

poomy's Photo poomy 14 Feb 2016

ตัวนั้นหาดีๆครับ มีนะ บางเกมหาใน Store ธรรมดาได้เลย

Methawut's Photo Methawut 17 Feb 2016

เดี๋ยวค่อยๆลองหาดู ขอบคุณครับ