`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

Psp3000 เล่นพวกemuดีไหมครับ กับvita2006แปล...

one's Photo one 10 Feb 2016

Psp go บางเกมเล่นได้ปกติ บางเกมเข้าไม่ได้ บางเกมเล่นแล้วอืดสุดๆ

Shining force 2
เข้าเล่นปกติ แต่พอเข้าฉากต่อสู้เครื่องดับซะงั้น

ถ้าเป็นรุ้น3000มันจะเล่นได้ปกติไหมครับ

แล้วเดี๋ยวนี้ราคารุ้นนี้ขายกันเท่าไหร่แล้ว

Vita2006 ถ้าเอาไปให้ร้านเขาแปลงให้เล่นพวกemuได้ ปกติเขาคิดกันเท่าไหร่ครับ
Edited by one, 11 February 2016 - 03:16 PM.

joah's Photo joah 10 Feb 2016

PSP 1000-3000 ดีหมดครับ

ตัวเปล่า พันกว่า-สองกว่า ราคา อยุ่ที่สีล้วนๆ

vihok_noklek's Photo vihok_noklek 24 Mar 2016

พวกอีมูจะ PSP รุ่นไหนมันก็เล่นเหมือนกันหมดครับ ดี-ไม่ดีอยู่ที่ตัวอีมูเอง ลองหาเวอร์ชั่นใหม่ ๆ มาเล่นครับ
ส่วน PSV ทำเล่นอีมู ผลที่ได้ ณ.ตอนนี้ก็ไม่ต่างจากที่ลงให้กับ PSP เท่าไหร่ครับ มันดีตรงจอใหญ่ขึ้น เว้นแต่เครื่องทำ Rejuvenate จะใช้อีมูที่เขียนอีกแบบ

umbababa's Photo umbababa 25 Mar 2016

Pspgo มันก็คือๆpspธรรมดาแหละครับ
แต่pspธรรมดา จอห่วย ลำโพงห่วยกว่านะครับ
จอใหญ่ๆนั่นหยักกระจายเลยด้วย goจอมันเล็กเลยไม่หนัก

Pspดีกว่าตรงแบทเปลี่ยนได้เท่านั้เอง