`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ผมเห็นมีเกม PS3 ให้ โหลดตาม Bit ถ้าโหลดมาแ...

Speed's Photo Speed 26 Apr 2007

ผมเห็นมีเกม PS3 ให้ โหลดตาม Bit ถ้าโหลดมาแล้วเอามาใส่ HDD ของเครื่อง PS3 จะเล่นได้ไหมครับ หรือต้องมีแผ่นอยู่ด้วย กำลังคิดอยู่ครับ เพราะสนใจ PS3 มาก

deleted's Photo deleted 26 Apr 2007

เกมจาก ps store หรือเปล่าครับ อันนี้น่าจะเล่นได้นะ แต่ต้องออกกำลังกันหน่อย

ส่วนเกมที่ ดั๊มพ์ มาจาก แผ่น ในขณะนี้ยังไม่มีข่าวว่าสามารถเล่นได้เลยครับ

Speed's Photo Speed 26 Apr 2007

เกมจาก เว็บ Torrent ทั่วไปอะครับ ผมไปเจอมาเยอะมากเลยอะ

coco's Photo coco 27 Apr 2007

เกมที่เป็น .ISO ยังเอาลงไม่ได้ครับ ส่วนที่เป็น.PKG เอามาลงได้บางเกมครับ

supernamax's Photo supernamax 27 Apr 2007

อยากรู้เหมือนกันครับ

ว่าจะเอามาลงได้หมดไหม :eiei

xsodear121's Photo xsodear121 30 Apr 2007

ขอ้มูลดีๆที่พอช่วยประหยัดงบได้บ้าง