`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ประกาศ ผมนาย โอ๋ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับร้า...

aloha's Photo aloha 25 Apr 2007

:555 รู้จักคุณโอ๋ ตั้งแต่สมัยซื้อเกมส์ดรีมคาสต์ จะยังไงก็แล้วแต่ยังไงก็ขอให้มีความสุขกับกิจการ หรืองานใหม่ที่ทำนะครับ

LoVe Is's Photo LoVe Is 25 Apr 2007

:ah !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อารายหว่า งงงง มากมาย ??

MusTanGZ's Photo MusTanGZ 25 Apr 2007

View Postbatista, on Apr 25 2007, 04:14 PM, said:

งงจังเลยอะครับ ตอนผมไปซื้อที่ mbk มีคนขาย 2 คน
คนนึงใส่แว่น อีกคนผมยาวมัดผม คนไหนคือคุณโอ๋กันแน่อะครับ
ไขข้อสงสัย ผมหน่อย ^^

แล้วคุณโอ๋จะไปเปิดร้านใหม่มั๊ยครับ
คนผมยาว คับ :her

budstar's Photo budstar 25 Apr 2007

ผมคนนึง เป็นลูกค้าประจำร้าน ไทม์ เลยละ ผมว่าร้านนี้เค้าดีมากนะคับ ไม่ได้หน้าม้านะ เพราะผมประสบการณ์ที่สะพาน โดนมาเยอะ อะสุดท้ายมาเจอร้านนี้ ดีมากเลยอะคับ ผมเป็นขาประจำ มา5-6 ปีได้อะ ผมเจอคุณโอ๋ก็บ่อย เสียดายจังคับที่พี่โอ๋ออกจากไทม์แล้ว เพราะพึ่งซื้อ live กับเค้า เองเมื่อวันจันทร์

cygnus_guy's Photo cygnus_guy 25 Apr 2007

:ah งงนะเนี่ย เพราะ กระทู้ล่างยังบอกขายบัตรเติม live + point อยู่เลย

เว็บเอ๋อไม่นาน กลับมาบอกมะเกี่ยวข้องแล้วซะงั้น :her

pooyjack's Photo pooyjack 25 Apr 2007

:confuse มันเกิดไรขึ้นเนี่ย

gamerching's Photo gamerching 25 Apr 2007

รับแล้วขอรับ คุณโอ๋

Pushzegg`'s Photo Pushzegg` 25 Apr 2007

ผมไปแต่สาขา MBK อ่ะครับ ก้อบริการดีมั่กๆเลยครับ ให้คำแนะนำดีในทุกๆเรื่องนะครับ สำหรับผมนะครับ เพราะไม่เคยเจอบริการไม่ดี
รับทราบครับพี่โอ๋.. :um

T-A-S's Photo T-A-S 25 Apr 2007

ยังไม่เคยไปร้าน .. ยังไม่เจอหน้าคุณโอ๋ด้วย..

แต่ รับทราบ..

ถ้าเป็นไปได้ .. เจอกันวันเสาร์ครับ.. (แถวๆ รามอินทรา ก็ดีนะ ใกล้บ้านผม)

Showbiz 's Photo Showbiz 25 Apr 2007

ไม่รู้เหตุผลครับ แต่ผมก็เป็นลูกค้าประจำมาเสมอ

เอาเป็นว่าผมเคารพการตัดสินใจคุณโอ๋ครับ ไม่ว่าด้วยเหตุผลใด

หากทำอะไรอย่างอื่น หรือมีอะไรก็แวะทักแวะบอกกันบ้างนะครับ

hamtaro's Photo hamtaro 25 Apr 2007

แล้วผมจะไปซื้อเกมร้านไหนในมาบุญครองเนี่ย

ninjaboy's Photo ninjaboy 25 Apr 2007

ขอลบข้อมูลตรงนี้นะครับ เนื่องจากเป็นเหตุผลส่วนตัวของคุณโอ๋ จะจริงเท็จอย่างใด
อยากให้คุณโอ๋เป็นคนบอกกล่าวเอง ถ้าเขาไม่อยากบอกกล่าวใดๆ ก็ขอให้เข้าใจเขาบ้างนะครับ

Tatasaray's Photo Tatasaray 25 Apr 2007

ถ้าเป็นอย่างที่คุณ Ninjaboy บอกจริงๆ ก็อึ้งไปเลยครับ (ไร้ความเห็นนะครับ)
ตกลงข้อความไหนจริงไม่จริงครับนี่ ยิ่งอ่านยิ่งงงแล้วครับ

สรุปให้ทีครับ อยากทราบมากๆ

ตกลงร้านยังเปิดปกติทุกสาขาไหมครับ ?

แผ่นเกมปั้มไรท์ ยังมีขายปกติหรือ เปล่าครับ ?

แล้ว XBox360Elite จะมาไหมครับ ?

หรือสงสัยต้องไปหาคำตอบเองที่สะพานเหล็กซะแล้ว :her

Edited by Tatasaray, 25 April 2007 - 06:01 PM.

jordan's Photo jordan 25 Apr 2007

ผมว่าเรื่องบางเรื่องเราอย่าไปรู้เลยครับ เรื่องส่วนตัวก็คือเรื่องส่วนตัว ส่วนเรื่อง ร้านเกมนั้น ถ้าใครมีข้อมูลไรก็ช่วยบอกกล่าวด้วยนะครับ เพื่อนๆจะได้ไม่ต้องไป mbk ให้เสียเวลา

onejap's Photo onejap 25 Apr 2007

พึ่งไปซื้อเครื่อง Ps2 ตัวใหม่มาเอง

รับทราบครับพ้ม

TechEnthu's Photo TechEnthu 25 Apr 2007

ครับท่าน

....เศร้านิดๆ เนอะ เฮ้อ

somyos's Photo somyos 25 Apr 2007

:ah

blue_key's Photo blue_key 25 Apr 2007

เคยซื้อ Ps2 4ปีก่อน เอาแผ่นลองไปประมาณ 5-6 แผ่นก็ไม่มีอาการหงุดหงิดอะไร
เครื่องที่ผมซื้อมาถึงตอนนี้ก็ยังเล่นได้อยู่ แค่นี้สำหรับผมถือว่าโอเคครับ
ส่วนเรื่องภายในร้าน ใครเป็นเจ้าของ หรือมีข่าวไม่ดียังไง ผมขอเข้ามาฟังครับ

ปล.ผมซื้อกะเจ๊น่ะ ผมว่าเจ๊แกโอเคน่ะ

Private Ryan's Photo Private Ryan 25 Apr 2007

View Postcygnus_guy, on Apr 25 2007, 04:49 PM, said:

:ah งงนะเนี่ย เพราะ กระทู้ล่างยังบอกขายบัตรเติม live + point อยู่เลย

เว็บเอ๋อไม่นาน กลับมาบอกมะเกี่ยวข้องแล้วซะงั้น :her

ห่างกัน 2 ชม.เอง :her

ninjaboy's Photo ninjaboy 25 Apr 2007

ครับผมลบได้ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ