`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

ประกาศ ผมนาย โอ๋ไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับร้า...

Jaakumaru's Photo Jaakumaru 25 Apr 2007

รับทราบคับ ขอให้ web ดีๆเลยนะคับ ^^

:bye

sakura525's Photo sakura525 25 Apr 2007

ผมไม่ค่อยชอบบริการร้านไทม์อีกคนครับ เพื่อนไปซื้อดีเอส บอกไม่ประกันใดทั้งสิ้น ทั้งๆที่มันต้องมีอยู่แล้ว เปิดดูเดทปิ๊กเซลก็ไม่ได้ ขายแพงอีกตังหาก (แถมไม่ชอบเจ้าคนที่มันตัดผมสั้นย้อมทองนั้นเลย ชอบมองหน้า (คงคิดในใจจะซื้อไม่ซื้อ) และ อาเจ๊หน้ามุ้ยนั้นด้วย )

Jin's Photo Jin 25 Apr 2007

นัดคุยงานวันเสาร์ มะนัดเป็น มีตติ้งไปเลยอะพี่

manzax's Photo manzax 25 Apr 2007

ยังไม่ได้เอาแผ่นcall of duty 3ไปเปลี่ยนเลยยอ่ะคับ ปิดซะแว้วว ยังเปลี่ยนได้ป่าวครับ คุนโอ๋

laynos's Photo laynos 25 Apr 2007

เจ๊หน้ามุ๋ยไม่ใช่แฟนคุณโอ๋ใช่ไหมครับ ถ้าคุณโอ๋ไม่ใช้เจ้าของร้าน(เข้าใจถูกไหมเนี่ย)..... :confuse
Edited by laynos, 25 April 2007 - 11:48 AM.

Phoenix81's Photo Phoenix81 25 Apr 2007

เป็นกำลังใจให้ครับ

PingKo's Photo PingKo 25 Apr 2007

อ้าวไมอ่ะพี่

ohnaka's Photo ohnaka 25 Apr 2007

อ่านะ รับทราบงับ

CMAI's Photo CMAI 25 Apr 2007

เคยเข้าใจว่า คุณโอ๋เป็นเจ้าของร้านไม่ใช่หรือครับ
หรือว่าผมเข้าใจผิดมาตลอดเนี่ย

ZworD's Photo ZworD 25 Apr 2007

รับทราบค้าบบบ

deleted's Photo deleted 25 Apr 2007

ผลประโยชน์ไม่ลงตัวอ่ะป่าว

:aha:

mangsab's Photo mangsab 25 Apr 2007

รับทราบครับ

thaiger's Photo thaiger 25 Apr 2007

ผมก็นึกว่าเจ้าของร้าน เลยงงอ่ะซิ รับทราบครับ

9th TEARDROP's Photo 9th TEARDROP 25 Apr 2007

View Postsakura525, on Apr 25 2007, 11:23 AM, said:

ผมไม่ค่อยชอบบริการร้านไทม์อีกคนครับ เพื่อนไปซื้อดีเอส บอกไม่ประกันใดทั้งสิ้น ทั้งๆที่มันต้องมีอยู่แล้ว เปิดดูเดทปิ๊กเซลก็ไม่ได้ ขายแพงอีกตังหาก (แถมไม่ชอบเจ้าคนที่มันตัดผมสั้นย้อมทองนั้นเลย ชอบมองหน้า (คงคิดในใจจะซื้อไม่ซื้อ) และ อาเจ๊หน้ามุ้ยนั้นด้วย )
เอ......คุณกะลังพูดถึง สาขาพานเหล็กปะคับ งั้นขอเถียงนิดนึงนะ
คนผมทองเผินๆเหมือนเป็นอย่างที่คุณว่า แต่ถ้าลองคุยเขาพูดดีนะ

เปิดไม่ติดเอาแผ่นไปเปลี่ยน เปลี่ยนเสร็จคนนั้นยังบอกว่า ขอบคุณนะคับเลย
แม้เป็นคำสั้นๆ ใครๆก็พูดกัน แต่ผมประทับใจคับ ขนาดเอาแผ่นมาเปลี่ยนก็ยังไม่รำคาญ

ส่วนเจ๊คนนั้นอะ ผมไม่เถียงเหอะๆๆ

batista's Photo batista 25 Apr 2007

งงจังเลยอะครับ ตอนผมไปซื้อที่ mbk มีคนขาย 2 คน
คนนึงใส่แว่น อีกคนผมยาวมัดผม คนไหนคือคุณโอ๋กันแน่อะครับ
ไขข้อสงสัย ผมหน่อย ^^

แล้วคุณโอ๋จะไปเปิดร้านใหม่มั๊ยครับ

Keawzaao~*`'s Photo Keawzaao~*` 25 Apr 2007

เง้อไปซะแล้ว... :cry

giggogs's Photo giggogs 25 Apr 2007

รับทราบครับ

The Great Wall's Photo The Great Wall 25 Apr 2007

ผมว่าน่าจะเปลี่ยน User Name นะครับ :shame ป้องกันการสับสน

-[fuZeZa]-'s Photo -[fuZeZa]- 25 Apr 2007

รับแซ่บงับ

LDS Drive's Photo LDS Drive 25 Apr 2007

ร้านนี้เป็นระเบิดเวลาไปซะแล้ว เคยอยากจะไปนะ สาขา MBK อ่ะ แต่หาไม่เจอ เห็นแต่ป้ายโฆษณา :555